Sayang
Ngayon lang tayo nagkatagpo,
Ngayon na rin magkakalayo;
Bakit kaya
Minsa'y sadyang kay damot ng tadhana?
O sayang


Sana'y nakilala na kita
Noong ako ay malaya pa;
Katulad mo,
Malayang nasusunod ang puso


Sana'y maaaring ibalik ang kahapon,
At duo'y magisnan na ang pag-ibig mo;
Sa dalangin ay hinihiling kong
Lumakad sanang pabalik ang panahon (oh--)


Sana'y maaaring ibalik ang kahapon
At iguhit na muli ang nakaraan;
Sana'y kaya kong baguhing lahat
Sa nakalipas nating kasaysayan,
O sayang


Sayang
Huling dumating ka sa buhay ko
Ang pag-ibig na katulad mo;
Bakit kaya,
Minsa'y sadyang kay damot ng tadhana?


O sayang,
Pagsuyong ngayon lang dumating,
Hindi na maaaring angkinin,
Ng tulad kong
Wala nang kalayaan pang umibig


Sana'y maaaring ibalik ang kahapon,
At duo'y magisnan na ang pag-ibig mo;
Sa dalangin ay hinihiling kong
Lumakad sanang pabalik ang panahon (oh--)


Sana'y maaaring ibalik ang kahapon
At iguhit na muli ang nakaraan;
Sana'y kaya kong baguhing lahat
Sa nakalipas nating kasaysayan,
Talagang sayang,
O sayang.



Genres & Moods
Advertisement
Follow Us

© Copyright 2014-2018

Mobile Analytics