Sayang Lyrics

by Jolina Magdangal

Hawak ko’y mga sandali nung tayo’y magkasama 
Mga larawang di sadyang mabubura 
Ngayon ika’y wala na 
Ngayon iba na ang sinisinta 
Sana ngayon ang kahapon 
Bakit mo tinapon 


Ang pag-ibig ko’y nasayang 
Di lang minsan, di lang kalian 
Ang puso ko’y nasugatan 
Ohh, wohh 


Di mo ba ‘ko napapansin pag kayo’y magkasabay 
Di mo ba naaalala ang mukha ko sa kanya 
Ngayon wala na tayo 
Ngayon iba na ang sinasanto 
Wala na ba ang kahapon 
Bakit mo tinapon 


Bahala na, bahala na sana 
Ako’y mabubuhay, mabubuhay siguro 
Ingat na lang, masaya ka sana 
Sana’y di mo ito pagsisihan



Genres & Moods
Advertisement
Follow Us

© Copyright 2014-2018

Mobile Analytics